• eMrejesho
    • FAQ
    • Wasiliana nasi
    • EN
    NHIF Logo
    Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mfuko wa Taifa Wa Bima Ya Afya
    NHIF Logo
    MENU
    • Mwanzo
    • Kuhusu Sisi
      • Uongozi
        • Menejiment
        • Bodi ya Wakurugenzi
      • Dira na Dhima
      • Wasifu wa NHIF
      • Neno la Ukaribisho
      • Muundo wa Taasisi
      • Mameneja wa Mikoa
    • Huduma Zetu
      • Bima ya Afya kwa Wote
      • Vifurushi vya NHIF na Miongozo
        • Kifurushi cha Umoja Afya
        • Vifurushi vya NHIF
        • Toto Afya - Mmoja Mmoja
        • Toto Afya - Makundi
        • Mwongozo wa Kujisajili Kupitia Mtandao
        • Mwongozo Usajili wa Wategemezi
        • Mwongozo wa Usajili wa Wanachama wa Kifurushi cha Toto Afya
      • Usajili
      • Uhakiki
      • Huduma za Ziada
    • Kituo cha Habari
      • Majarida
      • Maktaba ya Picha
      • Maktaba ya video
      • Taarifa kwa Umma
    NHIF Logo
    1. Mwanzo
    2. Kituo cha Habari
    3. Majarida
    30 October, 2026
    UZINDUZI WA BIMA YA AFYA KWA WOTE AWAMU YA PILI
    06 May, 2026
    JARIDA LA BIMA YA AFYA KWA WOTE
    16 March, 2026
    NHIF -BIMA YA AFYA KWA WOTE YAANZA NA USAJILI WA KAYA ZISUZO NA UWEZO
    28 October, 2025
    JARIDA LA MAFANIKIO YA SERIKALI YA AWAMU YA SITA
    18 September, 2025
    ZIARA YA BODI MIKOA YA KANDA YA ZIWA
    28 October, 2025
    JARIDA LA ZIARA YA BODI MIKOA YA KANDA YA MAGHARIBI NA NYADA ZA JUU KUSINI
    28 October, 2025
    JARIDA BARAZA LA WAFANYAKAZI
    15 January, 2025
    NHIF AFYA NJEMA SEPTEMBA 2024
    15 January, 2025
    Makala Maalum ya Bima ya Afya kwa Wote
    15 January, 2025
    Jarida la Mtandaoni la Mei 2024
    Habari
    27 October, 2026
    JISAJILI SASA NHIF MARATHON 20...
    17 October, 2026
    NHIF YANG'ARA TUZO ZA UTAWALA...
    28 September, 2026
    NHIF YAKUBALIANA NA AGHA KHAN...
    Angalia Zaidi
    Matangazo
    17 January, 2025
    Pakua NHIF APP
    Angalia Zaidi

    Wasiliana Nasi

    • Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya
    • 2 Barabara ya Ukaguzi, S. L. P. 1437, DODOMA.
    • +255 26 2963887/8/+255 26 2963888
    • info@nhif.or.tz

    Tovuti Mashuhuri

    • Wizara ya Afya
    • Ikulu
    • Msemaji Mkuu wa Serikali

    Matangazo

    • Pakua NHIF APP

    Machapisho

    • Taarifa kwa Umma
    • Ripoti
    • Majarida
    • Laws and Guideline
    • X
    • YouTube
    • YouTube
    • YouTube
    • Instagram
    • Facebook
    • Ramani ya Tovuti
    • Sera ya Faragha
    • Hati Miliki
    • Wasiliana Nasi

    Imesanifiwa na Imetengenezwa na e-GA Huendeshwa na NHIF
    © 2026 Haki zote zimehifadhiwa.

    • Ramani ya Tovuti
    • Sera ya Faragha
    • Hati Miliki
    • Wasiliana Nasi

    Imesanifiwa na Imetengenezwa na e-GA Huendeshwa na NHIF
    © 2026 Haki zote zimehifadhiwa.