



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA (NHIF)

TOTO AFYA KADI FOMU YA KUJIANDIKISHA

Fomu NHIF 1E Kanuni 4(1a)

Hali ya Fomu (Weka ✓)

 Mpya Marekebisho Kurudia Potevu

SEHEMU YA 1 - PICHA YA MTOTO (Picha ya rangi ibandikwe kwenye kisanduku)



PICHA
4.5 x 3.5 cm
1.78 x 1.38 Inchi

01

Nambari ya Uanachama

(Kwa Matumizi ya Ofisi tu)

SEHEMU YA 2 - TAARIFA ZA MTOTO

Jina la Kwanza

Jina la Kati

Jina la Ukoo

Tarehe ya
Kuzaliwa

Siku	Mwezi	Mwaka
<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>

Nambari ya Cheti
cha Kuzaliwa*

Jinsi

 Me Ke

*Tafadhali ambatisha Nakala ya Cheti cha Kuzaliwa/Tangazo la Kizazi

SEHEMU YA 3 - TAARIFA ZA MDHAMINI

Jina la Mdamini

Mtaa

Kata

Wilaya

Mkoa

Sanduku la Posta

Barua pepe

Nambari ya simu
ya Mkononi

Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni sahihi na ninakubali kuwajibika nazo.

Saini

Tarehe

Siku	Mwezi	Mwaka
<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>

SEHEMU YA 4 - UPOKEAJI NA UHAKIKI WA FOMU (Kwa matumizi ya ofisi tu)

Jina la Afisa

Cheo

Tarehe

Siku	Mwezi	Mwaka
<input type="text"/>	<input type="text"/>	<input type="text"/>

Saini

Muhuri

.....

