

JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



WIZARA YA AFYA  
MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA



## TAARIFA KWA UMMA

### **MABORESHO KATIKA UTARATIBU WA USAJILI WA WATOTO KUPITIA MPANGO WA TOTO AFYA KADI**

**Dodoma; Machi 13, 2023**

Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF) unapenda kuutangazia Umma kuwa, unafanya maboresho ya utaratibu wa usajili na huduma kwa watoto waliokuwa wanasajiliwa kupitia utaratibu wa Bima ya Afya ya "TOTO AFYA KADI". Hivyo, katika kipindi hiki cha maboresho, wazazi wanashauriwa kusajili watoto wao kama wategemezi kupitia Vifurushi vya Bima ya Afya au kupitia shule wanazosoma.

Kwa maelezo na ufafanuzi zaidi fika katika ofisi za Mfuko zilizo karibu au wasiliana na kituo cha huduma kwa wateja kupitia namba ya bila malipo 199.

Anjela A. Mziray

**MENEJA UHUSIANO**